วันเสาร์ที่ 13 สิงหาคม 2565
SHARE

Editorial team information

โพสต์โดย Jarm Team เมื่อ 28 กรกฏาคม 2565 - 13:42

EN | TH 

 

Jarm.com Team

Founder and Managing Director :

  • Mr. Nuttawut Utraphiromsuk

Contact : 166 Thung Song Hong Subdistrict, Lak Si District, Bangkok 10210

Phone Number: (+66)2-043-8018 Ext.900

email : nuttawut@jarm.com

 

Marketing and Sales Manager :

  • Miss Nanachaya Pitak

Contact : 50/816 Moo 9, Bangpood, Pakkred, Nonthaburi 11120

Mobile Number: (+66)880-900-800

email : nanachaya@inet-rev.co.th

 

Editor and Publisher :

  • Mr. Wasurat Prasongngam

Contact : 465/6 The Connect Muang Thong Thani, Pakkred, Nonthaburi 11120

Phone Number: (+66)2-043-8018 Ext.901

email : wasurat@inet-rev.co.th

 

Editor :

  • Miss Sunisa Sawang

Contact : 66/4 Moo 2 Kloung Krur, Pakkred, Nonthaburi 11120

Phone Number: (+66)2-043-8018 Ext.902

email : sunisa.jarm@gmail.com

 

  • Mr. Chanoknan Puangsawad

Contact : 479 Rattanathibet Rd., Bang Kaso, Mueang, Nonthaburi 11200

Phone Number: (+66)2-043-8018 Ext.903

email : chanoknan.jarm@gmail.com

 

  • Miss Warunya Jiemjaturaphatporn

Contact : 277 Moo 7, Ban Krot, Bang, Ayutthaya 13160

Phone Number: (+66)2-0438-018 Ext.904

email : warunya.jarm@gmail.com

 

  • Mr. Kriengkrai Larytisong

Contact : 52/29 Moo 2, Khun Thong, Bua Yai, Nakhon Ratchasima 10240

Phone Number: (+66)2-043-8018 Ext.905

email : kriengkrai.jarm@gmail.com

แสดงความคิดเห็นด้วย Facebook

บริการของเรา

Advertising

พื้นที่โฆษณาประชาสัมพันธ์ สินค้าและบริการ เข้าถึงกลุ่มเป้าหมายที่หลากหลาย ได้อย่างมีประสิทธิภาพ

Web Design

ออกแบบเว็บไซต์ ครบจบในที่เดียว ทั้ง FrontEnd และ BackEnd ด้วยทีมงานมืออาชีพ ประสบการณ์กว่า 15 ปี

Web Application

ไม่ว่าจะธุรกิจใดให้ระบบช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน จากรูปแบบเดิมๆ ให้อยู่ในรูปแบบ Online

VDO Creator

บริการออกแบบ และ จัดทำ Presentation ShowCase Review สินค้า TVC หรือ Viral Clip

เราใช้คุ้กกี้เพื่อให้ทุกคนได้ประสบการณ์การใช้งานที่ดียิ่งขึ้น อ่านเพิ่มเติมคลิก (Privacy Policy)
About Us | Advertising
Join With Us | Contact
Privacy Policy | Terms of Service
Corrections Policy | DMCA Copyrights Disclaimer
Ethics Policy | Fact-Checking Policy
Editorial team information | Ownership and Funding Info
ติดต่อลงโฆษณา: 0880-900-800, อีเมล์: ads@jarm.com
แนะนำติชม/ฝากข่าวประชาสัมพันธ์: info@jarm.com