ข่าววันนี้ Share0 Tweet

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

GoodView Jarm
18 พฤศจิกายน 2559 - 12:09(แก้ไข)
17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

          เว็บไซต์ จาม ดอทคอม(Jarm.com) ขอพาเพื่อนๆมาพิสูจน์ว่า ตัวเลขไม่ใช่อุปสรรคขัดขวางความหล่อ ดูอย่าง 17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ ที่เว็บไซต์ boredpanda รวบรวมมานี่ซะก่อน

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Anthony Varrecchia วัย 53 ปี (ขอบคุณภาพจาก anthony.varrecchia)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Mark Reay วัย 57 ปี (ขอบคุณภาพจาก boredpanda)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Philippe Dumas วัย 60 ปี (ขอบคุณภาพจาก Philippe Dumas)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Aiden Brady วัย 50 ปี (ขอบคุณภาพจาก mr_aidenbrady)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Wang Deshun วัย 80 ปี (ขอบคุณภาพจาก Wang Deshun)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Garrett Swann วัย 47 ปี (ขอบคุณภาพจาก thegarrettswann)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Alessandro Manfredini วัย 48 ปี (ขอบคุณภาพจาก alessandro_manfredini)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Anton Nilsson วัย 53 ปี (ขอบคุณภาพจาก swedishanton)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Bobby Dekeyser วัย 52 ปี (ขอบคุณภาพจาก Dedon GmbH)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Andre Van Noord วัย 51 ปี (ขอบคุณภาพจาก nextmanagement)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Irvin Randle วัย 54 ปี (ขอบคุณภาพจาก irvinrandle)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Gianluca Vacchi วัย 49 ปี (ขอบคุณภาพจาก gianlucavacchi)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Paul Mason วัย 52 ปี (ขอบคุณภาพจาก paulmasonmodel)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Shan Michael Hefley วัย 54 ปี (ขอบคุณภาพจาก fit1962a)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Angelo Gallamini วัย 52 ปี (ขอบคุณภาพจาก angelogallamini)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Nick Wooster วัย 56 ปี (ขอบคุณภาพจาก nickwooster)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

Gustavo Samuelian วัย 47 ปี (ขอบคุณภาพจาก turksamuel)

17 หนุ่มหล่อวัยพ่อ รวมผู้ชายมะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมันส์ ข้าน้อยขอคารวะความฟิต

ขอบคุณภาพและข้อมูลจาก boredpanda

ข่าวใกล้เคียง

แสดงความคิดเห็นด้วย Facebook